View 7.30K / Share

ใครว่าสาวอวบหา "กางเกงยีนส์" ใส่ยาก ช้อปได้เลยที่ 10 ร้านออนไลน์ที่เราแนะนำมีหมดครบทุกไซส์!

FASHION/Styling Tips - ใครว่าสาวอวบหา "กางเกงยีนส์" ใส่ยาก ช้อปได้เลยที่ 10 ร้านออนไลน์ที่เราแนะนำมีหมดครบทุกไซส์!

ก็ถ้าหากสาวอวบอย่างเราจะหา "กางเกงยีนส์" คัตติ้งดีๆ ตามร้านทั่วไปในห้างมาใส่นั้นมันยากนะ เราอยากจะแนะนำให้ช้อปปิ้งออนไลน์จากฝั่งเมกาและยุโรปดู เชื่อเราเถอะว่า เสียเวลาหน่อยในการขนส่ง ราคาสูงนิดหน่อย (แต่ไม่มาก) แต่คุณภาพที่ได้รับรองว่าคุ้มกว่าจริงๆ ที่สำคัญมีให้เลือกเยอะมว้ากกกก เพราะไซส์สาวอวบ = ไซส์สาวฝรั่ง ดีๆ นั่นเอง

1. James Jeans = www.jamesjeans.us

2. ASOS = www.asos.com

3. Eileen Fisher = www.bloomingdales.com

4. Lucky Brand Jeans = www.luckybrand.com

5. Good American = www.goodamerican.com

6. Old Navy = www.oldnavy.com

7. NYDJ = www.nydj.com

8. Ralph Lauren = www.ralphlauren.com

9. Gap = www.gap.com

10. River Island = www.riverisland.com

ทริคการมิกซ์เสื้อยืดสีขาวกับแฟชั่นหลากสไตล์